ศึกษานิเทศก์ สพม.เพชรบูรณ์ เข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาทักษะด้านดิจิทัลของข้าราชการและบุคลากรของกระทรวงศึกษาธิการหลักสูตรการสร้างสื่อประชาสัมพันธ์ ด้วย Canva รุ่นที่ 15-16 ระหว่างวันที่ 4-7 เมษายน 2566 ณ สถาบันพัฒนาครู คณาจารย์และบุคลากรทางการศึกษา
![อบรมโครงการพัฒนาทักษะด้านดิจิทัลของข้าราชการและบุคลากรของกระทรวงศึกษาธิการ](http://supervision.sec40.go.th/wp-content/uploads/2023/04/Blue-Modern-Business-Webinar-Poster-1170x1655.png)
สพม.พช
ศึกษานิเทศก์ สพม.เพชรบูรณ์ เข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาทักษะด้านดิจิทัลของข้าราชการและบุคลากรของกระทรวงศึกษาธิการหลักสูตรการสร้างสื่อประชาสัมพันธ์ ด้วย Canva รุ่นที่ 15-16 ระหว่างวันที่ 4-7 เมษายน 2566 ณ สถาบันพัฒนาครู คณาจารย์และบุคลากรทางการศึกษา