วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายประสิทธิ์ อินวรรณา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ พร้อมด้วยนายวาทกานต์ ศรีธรราษฎร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ และคณะผู้บริหารสถานศึกษา ในฐานะทีมวิทยากร พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการซักซ้อมความเข้าใจ แนวปฏิบัติการวัดและ ประเมินผลการเรียนรู้ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ ระลอกใหม่ ผ่านโปรมแกรม Google Meet ณ ห้องประชุมเรือนจักจั่น
![ประชุมเชิงปฏิบัติการซักซ้อมความเข้าใจ แนวปฏิบัติการวัดและ ประเมินผลการเรียนรู้](http://supervision.sec40.go.th/wp-content/uploads/2021/07/212204814_1922632407884444_8963976218742229823_n-1170x549.jpg)